วันอังคาร ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 วิทยาลัยช่างศิลปนครศรีธรรมราช เปิดนิทรรศการแสดงผลงานศิลปกรรม ทิวทัศน์ทางทะเล ประจำปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนปวช.2-3 และปวส. 2 โดยคุณธนชาติ พงษ์ประสิทธิ์ ผู้จัดการทั่วไปศูนย์การค้าเซ็นทรัล นครศรีธรรมราชให้เกียรติเป็นประธานเปิดนิทรรศการ
...โดยนิทรรศการเปิดแสดงตั้งแต่วันที่ 27 กุมภาพันธ์ - 3 มีนาคม 2567....