📅 วันที่ 14 พฤษภาคม 2567
🏫 วิทยาลัยนาฏศิลปพัทลุง สถาบันบัณฑิตพัฒนศิลป์
โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิตติชัย รัตนพันธ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยนาฏศิลปพัทลุง คณะผู้บริหาร และอาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร ร่วมประชุมวางแผนเตรียมความพร้อม การประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2566
📍 ณ ห้องประชุมตะลุงนฤตย์ ชั้น 2 อาคารวิทยบริการ วิทยาลัยนาฏศิลปพัทลุง